Shared Apartment
Apartment
Bedsitter
Block of Flats
Bungalow
Chalet
Condo
Other
TSh 120,000
per month
Dar es Salaam, Kinondoni
House 4 Rent Hostel... Location mawasliano stand. 1bedroom Choo chako pembeni Full furnished......
Dalali Selebobo
TSh 300,000
Nyumba inapangishwa laki 3 kwa mwezi ina vyumba2 vya kulala vyote ni master, jiko na sebule, ipo...
Peter D
TSh 1,860,000
1 bedroom, livingroom, kitchen and toilet inside. The apartment is fully furnished, full AC,...
TSh 500,000
Nyumba inapangishwa laki tano kwa mwezi
TSh 150,000
Chumba, sebule na choo ndani. Apartment ipo ndani ya fence ya wire na zipo 2 kwenye compound.
TSh 600,000
Nyumba ina vyumba 3 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko na public toilet ndani, pia nyumba...
TSh 350,000
Dar es Salaam, Ilala
Nyumba ina chumba,sebule,jiko na choo ndani inajitegemea luku yake yenyewe na ina mafeni sebuleni na...
TSh 550,000
Chumba kikubwa sanaaa na choo chake ndani (master bedroom), kipo ghorofani na kuna lift yenye...
TSh 170,000
Nyumba ipo ndani ya fence ina chumba, sebule na choo pia inajitegemea meter yake ya umeme karibu...
TSh 250,000
Apartment ina chumba, sebule, jiko na choo ndani, Ipo ndani ya fence yenye parking na inajitegemea...
Apartment ina chumba , sebule, jiko na choo ndani (master), inajitegemea luku yake yenyewe na ipo...
Nyumba ina chumba,sebule,choo na jiko ndani ya fence. Inajitegemea luku yake karibu sana
Apartment mpya mtaa wa kishua ndio inamaliziwa kuwekewa paving blocks, hii apartment ina chumba,...
TSh 750,000
Vyumba2 vya kulala kimoja ni master, sebule, dinning, jiko na public toilet ndani. Inajitegemea luku...
Nyumba ni mpya inapangishwa laki tatu na nusu kwa mwezi inajitegemea luku yake pamoja na mita ya...
TSh 800,000
Apartment ina vyumba 2 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko na public toilet ndani....
Apartment ina vyumba 2 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko na public toilet ndani na kila...
TSh 80,000
Apartment ina chumba na sebule na choo cha nnje cha kushea, ipo sehemu tulivu yenye usalama na...
TSh 670,000
Nyumba ina chumba na choo chake ndani (Master bedroom) ipo ndani ya fence ulinzi upo wa kutosha...
Apartment ina vyumba 2 vya kulala, sebule, jiko na public toilet ndani. Inajitegemea luku yake...
Nyumba ni master (chumba na choo) pia ina jiko lake kwa ndani chumba ni kikubwa sana sana... pia ni...
TSh 1,328,000
A studio apartment, fenced with security cameras and watchman. 1 month is also accepted
Apartment ina chumba na choo ndani (master) na jiko ndani. Inajitegemea luku yake yenyewe pamoja na...
1 - 24 of 30 results