Shared Apartment
Apartment
Bedsitter
Block of Flats
Bungalow
Chalet
Condo
Other
TSh 1,860,000
per month
Dar es Salaam, Kinondoni
1 bedroom, livingroom, kitchen and toilet inside. The apartment is fully furnished, full AC,...
Peter D
TSh 150,000
Chumba, sebule na choo ndani. Apartment ipo ndani ya fence ya wire na zipo 2 kwenye compound.
TSh 350,000
Dar es Salaam, Ilala
Nyumba ina chumba,sebule,jiko na choo ndani inajitegemea luku yake yenyewe na ina mafeni sebuleni na...
TSh 550,000
Chumba kikubwa sanaaa na choo chake ndani (master bedroom), kipo ghorofani na kuna lift yenye...
TSh 170,000
Nyumba ipo ndani ya fence ina chumba, sebule na choo pia inajitegemea meter yake ya umeme karibu...
TSh 300,000
Apartment ina chumba , sebule, jiko na choo ndani (master), inajitegemea luku yake yenyewe na ipo...
TSh 250,000
Apartment ina chumba, sebule, jiko na choo ndani, Ipo ndani ya fence yenye parking na inajitegemea...
Nyumba ina chumba,sebule,choo na jiko ndani ya fence. Inajitegemea luku yake karibu sana
Apartment mpya mtaa wa kishua ndio inamaliziwa kuwekewa paving blocks, hii apartment ina chumba,...
TSh 80,000
Apartment ina chumba na sebule na choo cha nnje cha kushea, ipo sehemu tulivu yenye usalama na...
TSh 670,000
Nyumba ina chumba na choo chake ndani (Master bedroom) ipo ndani ya fence ulinzi upo wa kutosha...
Nyumba ni master (chumba na choo) pia ina jiko lake kwa ndani chumba ni kikubwa sana sana... pia ni...
TSh 1,328,000
A studio apartment, fenced with security cameras and watchman. 1 month is also accepted
Apartment ina chumba na choo ndani (master) na jiko ndani. Inajitegemea luku yake yenyewe pamoja na...
Nyumba ina chumba,sebule,jiko na choo ndani... kodi yake ni laki tatu kwa mwezi kwa mda wa miezi...
Apartment ina chumba, sebule, jiko na choo ndani (master), inajitegemea luku yake yenyewe, ipo ndani...
Apartment ni mpya na ina chumba, sebule, jiko na choo ndani. Inajitegemea luku yake yenyewe na ipo...
TSh 200,000
Apartment ina chumba, sebule, jiko na choo ndani. Inajitegemea luku yake yenyewe pamoja na mita yake...
TSh 120,000
House 4 Rent Hostel... Location mawasliano stand. 1bedroom Choo chako pembeni Full furnished......
Dalali Selebobo
Popular useful links: