Shared Apartment
Apartment
Bedsitter
Block of Flats
Bungalow
Chalet
Condo
Other
TSh 300,000
Kimara
Nyumba inapangishwa laki 3 kwa mwezi ina vyumba2 vya kulala vyote ni master, jiko na sebule, ipo...
Peter D
TSh 500,000
Kinondoni
Nyumba inapangishwa laki tano kwa mwezi
TSh 750,000
per month
Mikocheni
Vyumba2 vya kulala kimoja ni master, sebule, dinning, jiko na public toilet ndani. Inajitegemea luku...
TSh 350,000
Nyumba ni mpya inapangishwa laki tatu na nusu kwa mwezi inajitegemea luku yake pamoja na mita ya...
Apartment ina vyumba 2 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko na public toilet ndani na kila...
TSh 800,000
Mbezi Beach
Apartment ina vyumba 2 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko na public toilet ndani....
TSh 250,000
Apartment ina vyumba 2 vya kulala, sebule, jiko na public toilet ndani. Inajitegemea luku yake...
TSh 400,000
Apartment ina vyumba 2 vya kulala kimoja ni master, sebule, jiko lenye makabati na public toilet...
Popular useful links: