

TSh 30,000,000 per Plot
Kiluvya

Kakunda Real Estate
Verified documentsEneo zuli linauzwa kiluvya MANZESE Ukubwa wa SQM 1000. Bei ni 3000 kwa sqm moja hapa utapata eneo kuanzia Milion 30 na kuendelea. Umbali kutoka morogoro road ni kilometa 2 Eneo lina faa kwa uwekezaji wa shule, hoteli, makazi ya kuishi na zaidi. Malipo kwa awamu kwa muda wa miezi 6 bila riba, utaanza na nusu ya bei tu inayobaki unalipa kidogokidogo Wasiliana nasi twende site ukatembelee miradi yetu ujionee mwenyewe
TSh 30,000,000 per Plot
Safety tips
Similar properties