


TSh 3,500,000 per Plot
Kibaha , Pwani , Maili Mmoja , 1 day ago
Maili Mmoja

Kakunda Real Estate
Verified documentsMradi wa viwanja kibaha bokompiji kwa waziri mkuu
*Bei ni 13000 kwa SQM moja, hapa utapata kiwanja kuanzia milion 3.5 na kuendelea
|
Umbali ni kilometa 5 kutoka morogoro road
|
Kuna usafiri wa daladala kutoka mbezi kwenda BOKO
|
Kwenda kwenye mradi unaingilia kibaha maili Moja njia ya hospital ya tumbi
|
Kutembelea miradi yetu ni kila siku kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa KUMI JIONI kwa garama nafuu ya 15000 kwa mtu mmoja
|
OFIC ZETU ZIPO:
*mbezi na kibaha kwa miradi ya kibaha
*Bunju b kwa miradi ya bagamoyo
*Kigamboni Mikwambe maliasili kwa miradi ya kigamboni
*Chanika mwisho kwa miradi ya chanika
|
Tupigie cm
TSh 3,500,000 per Plot
Safety tips
Similar properties